Tanzania

Tweets about a recent trend: Tanzania

RT @ITVTANZANIA: Nape mdogo kuliko nchi ya Tanzania,na Tanzania ni kubwa kuliko Nape msiangaike na Nape tuangaike na nchi yetu.… https://t.co/fkHmbKpYpW
RT @mediaa: بيان صحفي إدانة خطف وتعذيب شباب حزب التحرير في زنجبار (مترجم) - See more at: https://t.co/ohwWKQOFMq https://t.co/PXxXNnkrbR
RT @DizzimOnline: #DizzimUpdates:'Tanzania ni yetu hii nchi ni yetu,hatuna sababu ya kuogopa' -Nape Nnauye.
RT @Filosoofa: "Tanzania ni yetu, nchi hii ni yetu, nyerere, kawawa walikuepo wakaondoka, swali la kujiuliza watoto wetu tunawaachia nchi ya namna gani"
RT @ZZiliani: Lo scandalo #Agnelli ignorato dai giornali. Nella classifica della libertà di stampa siamo 77esimi dietro anche a H… https://t.co/z0ssXc1bAK
RT @RadioOneStereo: Nape mdogo kuliko nchi ya Tanzania,na Tanzania ni kubwa kuliko Nape msiangaike na Nape tuangaike na nchi yetu.… https://t.co/5WrhPpgpZI
RT @swahilitimes: #MkutanoNnauye Kina Kawawa walikuwepo wakapita, sisi tutapita, lakini tujiulize tutawaachia watoto wetu Tanzania ya namna gani?
Tanzania hii ilipofika mmmh naamini maneno ya Lissu @MariaSTsehai @swahilitimes @TunduLissu
RT @DewjiBlog: #DewjiBlogLive: Mbegu niliyopanda kwa hakika itaota, mbegu niliyoipanda Tanzania
RT @swahilitimes: #MkutanoNnauye Kina Kawawa walikuwepo wakapita, sisi tutapita, lakini tujiulize tutawaachia watoto wetu Tanzania ya namna gani?
RT @swahilitimes: #MkutanoNnauye Kina Kawawa walikuwepo wakapita, sisi tutapita, lakini tujiulize tutawaachia watoto wetu Tanzania ya namna gani?
RT @swahilitimes: #MkutanoNnauye Kina Kawawa walikuwepo wakapita, sisi tutapita, lakini tujiulize tutawaachia watoto wetu Tanzania ya namna gani?
Hot off the press!! Well done to Raleigh Bermuda Alumnus, Corshante' Simmons (Tanzania '16)! Another example of... https://t.co/aWp9ZvgDzc
RT @GlobalHabari: #MkutanoNapeNnauye Kina Kawawa walikuwepo wakapita, sisi tutapita, lakini tujiulize tutawaachia watoto wetu Tanzania ya namna gani?
Tanzania ni kubwa kuliko NAPE Nimekuelewa sana @Nnauye_Nape
#MkutanoNapeNnauye Kina Kawawa walikuwepo wakapita, sisi tutapita, lakini tujiulize tutawaachia watoto wetu Tanzania ya namna gani?
RT @ZZiliani: Lo scandalo #Agnelli ignorato dai giornali. Nella classifica della libertà di stampa siamo 77esimi dietro anche a H… https://t.co/z0ssXc1bAK
Recent events in Tanzania got me like...😀😀😀 https://t.co/DqKHZ1YDtT
RT @swahilitimes: #MkutanoNnauye Kina Kawawa walikuwepo wakapita, sisi tutapita, lakini tujiulize tutawaachia watoto wetu Tanzania ya namna gani?
RT @ITVTANZANIA: Nape mdogo kuliko nchi ya Tanzania,na Tanzania ni kubwa kuliko Nape msiangaike na Nape tuangaike na nchi yetu.… https://t.co/fkHmbKpYpW